Kinh tế Bưu Chính Viễn Thông K48
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Kinh tế Bưu Chính Viễn Thông K48

Lớp chúng mình dzất dzất dzui ^^

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Chiến lược kinh doanh 28/4

Qui trình khai thác 4/5

Định mức lao động 7/5

Thanh toán quốc tế 12/5

Kinh tế bưu chính viễn thông 18/5

Tổ chức sản xuất kinh doanh 24/5

Marketing 29/5

Lịch thi HK 2

Chúc các bác thi tht tt nhé ^^!

Sự thật Hàn Quốc

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
superPDP
Binh nhì
Binh nhì
superPDP

Điểm danh vọng : 29

Sự thật Hàn Quốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Sự thật Hàn Quốc   Sự thật Hàn Quốc EmptyThu Apr 01, 2010 3:26 am

hehe tớ lười viết copy link mọi người đọc và bình loạn nhá,hehe e rằng 1 cơ số bạn nữ yêu phim Hàn sẽ thất vọng về điều này
[You must be registered and logged in to see this link.]
Công nhận bác trong link này nói chuẩn không cần chỉnh hồi cấp 2 học với hai đứa Hàn 1 nam 1 nữ mà tính nó cục cằn lắm các bác ạ,mình nói nhiều câu nó không hỉu nó tưởng mình chửi nó nó táng lun mới kinh(thằng bạn tớ ăn 1 nhát cũng vì chú Hàn này to con lắm 1m76 mà lúc đó bọn tớ mới lớp 7 còi lắm có mét rưỡi à,cả đứa con gái nữa chúng nó cứ cậy có võ ).Hehe mà hồi đi công viên nước Hồ Tây cách đây cũng 6 năm rồi mình đang bơi một thằng Hàn xẻng cũng tầm 30 nó ra rằng phao của mình mới kinh Shocked Shocked choáng với dân Hàn xẻng Very Happy .Thế nên giờ em thích mỗi girl generation Very Happy Twisted Evil
LORD
Tổng Tư Lệnh
Tổng Tư Lệnh
LORD

Điểm danh vọng : 116

Sự thật Hàn Quốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật Hàn Quốc   Sự thật Hàn Quốc EmptyThu Apr 01, 2010 11:02 am

Bài này hay lắm, mình vốn ghét bọn Hàn Quốc nên rất phục bạn nào viết bài này Laughing
https://ktbcvtk48.forumvi.com
superPDP
Binh nhì
Binh nhì
superPDP

Điểm danh vọng : 29

Sự thật Hàn Quốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật Hàn Quốc   Sự thật Hàn Quốc EmptyThu Apr 01, 2010 11:14 am

Thế mà trên mấy diễn đàn thấy mấy chị chê chồng vs người yêu không lãng mạn đươc như bọn Hàn quốc Very Happy Bạn nữ nào lớp cậu mê phim Hàn thì táng ngay quả link này cho hết mê lun(chỉ sợ không cải tạo được) tớ tiếp xúc với bọn nó thấy chúng nó cục súc lắm Shocked
Sponsored content

Sự thật Hàn Quốc Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sự thật Hàn Quốc   Sự thật Hàn Quốc Empty

Sự thật Hàn Quốc
Trang 1 trong tổng số 1 trang